Mafi kyawun Lithium orotate foda (5266-20-6) Mai ƙera - Cofttek

Lithium orotate foda (5266-20-6)

Afrilu 7, 2020

Cofttek shine mafi kyawun masana'antar foda Lithium orotate a China. Masana'antarmu tana da cikakken tsarin sarrafa sarrafawa (ISO9001 & ISO14001), tare da damar samarwa na kowane wata na 2200kg.

 


Status: A Mass Production
Naúra: 1kg / jaka, 25kg / Drum

Lithium orotate foda (5266-20-6) bidiyo

 

Lithium orotate foda Sfasali

name: Lithium orotate
CAS: 5266-20-6
tsarki 98%
Formula kwayoyin: Saukewa: C5H3LIN2O4
Kwayoyin Weight: 162.0297 g / mol
Shawarwar Melt: ≥300 ° C
Chemical name: SALT MONOHYDRATE NA OGO ACID
Kamancin: lithium 2,6-dioxo-1,2,3,6-tetrahydropyrimidine-4-carboxylate; 4-Pyrimidinecarboxylic acid, 1,2,3,6-tetrahydro-2,6-dioxo-, gishiri mai gishiri (1: 1)
InChI Key: IZJGDPULXXNWJP-UHFFFAOYSA-M
Rabin Rayuwa: N / A
Solubility: Matsala a cikin DMSO, Methanol, Ruwa
Yanayin Adana: 0 - 4 C don gajere (kwanaki zuwa makonni), ko -20 C na dogon lokaci (watanni)
Application: Lithium orotate abu ne wanda ya kunshi lithium (ƙarfe na alkali) da orotic acid (wani yanki da aka samar a jiki). Akwai shi a cikin ƙarin kayan abinci, ana ɗaukar littum orotate azaman magani na ɗabi'a don ɗumbin matsalolin lafiyar kwakwalwa.
Appearance: White foda

 

Littafin lithium (5266-20-6) Bayanin NMR

Lithium orotate (5266-20-6) - NMR Spectrum

Idan kuna buƙatar COA, MSDS, HNMR don kowane samfurin samfur da sauran bayanai, da fatan za a tuntuɓi mu manajan talla.

 

Menene Lithium orotate foda (5266-20-6)?

lithium orotate shine karin lithium a cikin hada sinadarin orotic acid da lithium, mai fa'ida ga saukin rikicewar ciki, mania, depression, tashin hankali, da lafiyar kwakwalwa, da dai sauransu. dole ne ya kasance cikin sifar gishiri tare da wasu abubuwan. Lithium orotate sanannen fili ne wanda ya shahara tsakanin masu amfani da kari. Akwai gishirin lithium da yawa a kasuwa, kamar su lithium aspartate, lithium carbonate, da lithium chloride, da sauransu. Da kyau, lithium orotate shine kawai lithium mai gina jiki don ƙarin abincin abincin.

 

Lithium orotate (5266-20-6) fa'idodi

Hakanan anyi amfani dashi na Lithium orotate tare da nasara don rage jin zafi daga cututtukan migraine da ciwon kai, ƙarancin farin ƙwayar ƙwayar sel, cutar yara, buguwa da cutar hanta. Hakanan ana ba da rahoton cewa marasa lafiya da ke fama da cutar rashin ƙarfi (myopia) (rashin jin daɗin gani) da kuma glaucoma sau da yawa suna amfana da ƙarancin ƙifarwar ƙwayar lithium a cikin ido, wanda ya haifar da haɓaka hangen nesa da rage girman hauhawar ciki.

 

Littafin lithium (5266-20-6) Hanyar Nauyi?

Lithium orotate yana fitar da ion lithium a cikin plasma da kwakwalwa sosai kamar magungunan lithium carbonate da citrate. Wannan hakika hanya ce guda ɗaya da kwayar lithium ke sawa ta aiki, kodayake ba tare da mai guba ba. Lithium orotate ya magance biyelar rashin sanin tabbas ta hanyar haɓaka sinadarai biyu masu ban sha'awa (dopamine da norepinephrine) zuwa cikin synaptosomes. Synaptosomes an narkar da shi daga jijiya wanda ba zai iya sakin homon ɗin jikin ba. Wannan na iya taimaka wa mutane su natsu da zarar sun kasance ba za su iya kasancewa ba. Lithium yana katse alamar sigina tsakanin masu karɓar Dopamine a cikin kwakwalwa. Dopamine babba yana sa mutane suyi aiki da kansu cikin ɗan lokaci kuma lokaci-lokaci. Lithium orotate, citrate, carbonate kuma yana hana enzyme glycogen synthase kinase 2 (GSK-3) wanda ke da mahimmanci a cikin amsawar kwayar halittar kwayoyin da yawa. Ta hanyar rage ma'anar D3 / GSK2 masu saurin ɓarna hanya.

 

Littafin lithium (5266-20-6) Aikace-aikace

Lithium orotate abu ne wanda ya kunshi lithium (ƙarfe na alkali) da orotic acid (wani yanki da aka samar a jiki). Akwai shi a cikin ƙarin kayan abinci, ana ɗaukar littum orotate azaman magani na ɗabi'a don ɗumbin matsalolin lafiyar kwakwalwa.

 

 

Lithium orotate foda for sale(Inda Zaku sayi garin Lithium orotate foda a mai yawa)

Kamfaninmu yana jin daɗin haɗin kai tare da abokan cinikinmu saboda mun mai da hankali kan sabis na abokin ciniki da samar da samfuran manyan kayayyaki. Idan kuna da sha'awar samfurinmu, muna jujjuya tare da ƙirƙirar umarni don dacewa da takamaiman buƙatunku da lokacin jagoranmu na sauri akan umarni wanda zai ba ku tabbacin ku ɗanɗano samfurinmu akan lokaci. Hakanan muna mai da hankali kan ayyukan ƙara ƙimar. Muna samuwa don tambayoyin sabis da bayani don tallafawa kasuwancin ku.

Mu kwararrun lithium orotate foda ne mai wadatar foda tsawon shekaru, muna wadata samfura tare da farashin gasa, kuma samfurinmu yana da inganci mafi inganci kuma yana yin tsauraran matakai, gwaji mai zaman kanta don tabbatar da cewa lafiyayyen amfani ne a duk duniya.

 

References

  • Gong R, Wang P, Dworkin L. Abin da ya kamata mu sani game da tasirin lithium a koda. Am J Jikin Jina na Jina. 2016; 311 (6): F1168-F1171.27122541
  • Heim W, Oelschläger H, Kreuter J, Müller-Oerlinghausen B. 'Yancin lithium daga shirye-shiryen sakewa. Misalin kamfani guda bakwai da aka yiwa rijista. Pharmacopsychiatry. 1994; 27 (1): 27-31.8159780
  • Kling MA, Manowitz P, Pollack IW. Rat kwakwalwa da tarawa lithium taro bayan m injections na lithium carbonate da orotate. J Magunguna. 1978; 30 (6): 368-370.26768

 


Samu farashi mai yawa