Idan kuna neman mai cin ganyayyaki Nicotinamide Riboside Chloride kari, muna bada shawarar Cofttek Nicotinamide Riboside kari. Kamfanin masana'antun yana hulɗa ne kawai da Nicotinamide Riboside don haka saboda haka, mutum zai iya tabbatar da cewa abubuwan haɗin da kamfanin ya kirkira suna da inganci sosai. Da Cofttek Nicotinamide Riboside kari ya zo cikin sauƙin cinye kawunansu, waɗanda suke da saukin haɗiye. Ana buƙatar masu amfani su ɗauki kwali ɗaya kawai a rana.
Koyaya, idan kuna neman alkama, kwai, BPA, kwayoyi, masu kiyayewa da samfuran da basu da madara, muna ba da shawarar saka kuɗin ku a cikin ƙarin Cofttek Nicotinamide Riboside. Wannan ƙarin yana haɗa NR tare da flavonoids. Tare, waɗannan biyun suna haɓaka aikin sirtuin. Mafi mahimmanci, Cofttek yayi iƙirarin cewa yana yin zagaye huɗu na gwaji akan kowane ɗayan ƙarinta kuma saboda haka, abubuwan haɗin kamfanin suna da cikakkiyar aminci. Bugu da ari, ana samar da waɗannan abubuwan a cikin ingantaccen kayan aikin cGMP da ingantaccen makaman TGA

Menene Nicotinamide Riboside Chloride?

Nicotinamide Riboside Chloride ko Niagen shine nau'in kristal din Nicotinamide Riboside, wanda yake sinadarin NAD + mai hanawa. Duk da yake Nicotinamide Riboside yana da nauyi 255.25 g / mol, Nicotinamide Riboside Chloride yakai 290.70 g / mol da 100 mg na Nicotinamide Riboside Chloride yana samar da 88 mg na Nicotinamide Riboside. Ana ɗaukar NR mai lafiya don amfani dashi a abinci.

Kodayake Nicotinamide Riboside wani nau'i ne na Vitamin B3, kayansa daban-daban suna sanya shi da banbanci da yawa daga sauran membobin bitamin B3, kamar nicotinamide da niacin. Yayinda Niacin ke haifar da fatar jiki ta hanyar kunna GPR109A G-protein mai karɓa mai karɓa, Nicotinamide Riboside baya amsa komai tare da wannan mai karɓa kuma saboda haka, ba ya haifar da fatar fata, koda lokacin cinyewa a cikin adadin sashi na 2000 MG a rana. Hakanan, gwaje-gwajen da aka gudanar akan mice sun nuna cewa Nicotinamide Riboside shine mafi kyawun NAD + wanda ya haifar da mafi girman motsa jiki a cikin Nicotinamide Adenine Dinucleotide ko NAD + a cikin jiki.

Nicotinamide Riboside yana faruwa ne ta dabi'a a cikin abincin mutum kuma da zarar cikin jiki, ya canza zuwa NAD +, wanda jiki ke buƙata don ayyuka daban-daban. Misali, binciken kimiyya ya tabbatar da cewa Nicotinamide Riboside Chloride ko NAD + wanda NR ke bayarwa yana inganta aikin mitochondrial kamar yadda hankalin insulin yake motsa shi ta hanyar kunna sirtuin dangin enzymes, wanda ke da alhakin daidaita abubuwan narkewar kiba a cikin jiki.

Ya zuwa yanzu, an yi nazari guda biyar don nazarin aminci da amincin Nicotinamide Riboside kuma duk waɗannan karatun sun gano cewa wurin yana da haɗari don amfanin ɗan adam.


Dalilin da Yasa Muke Bukatar Nicotinamide Riboside Chloride

Masana'antar kayan kwalliya masana'anta ce ta dala biliyan, da farko saboda 'yan Adam sun damu da yadda suke. Wannan ma shine babban mahimmin dalilin da yasa bincike game da abubuwan tsufa da kayan tsufa ya sami ci gaba mai ban mamaki a cikin ɗan gajeren lokaci. Conungiyoyi na duniya sun fahimci cewa akwai kuɗi da za a samu daga sha'awar mutane su kasance har abada da ƙuruciya kuma don haka, suna da ƙungiyoyi a wurin, suna ba da kwanaki da makonni don nemo abubuwan haɗi da kayayyakin da za su iya inganta tasirin fata. Nicotinamide Riboside ko Niagen an gano sakamakon wannan binciken mara tsayayye na samfuran tsufa. Yayinda yawancin kayan tsufa ke rage alamun tsufa daga fata, Niagen yana rage alamun tsufa a cikin jiki. Nicotinamide Riboside ko Niagen shine tsarin lu'ulu'u Nicotinamide Riboside Chloride kuma da zarar cikin jiki, sai ya canza zuwa NAD +, wanda ke da alhakin tsufa lafiya har da sauran mahimman ayyukan da yawa.

A wannan labarin, mun rufe dukkan bangarorin wannan fili mai ban mamaki, gami da fa'idarsa, sakamako masu illa da amfani.

Nicotinamide-Riboside-Chloride
Nicotinamide-Riboside-Chloride

Shin Nicotinamide Riboside Chloride bashi da lafiya?

Yawancin karatun da aka gudanar ya zuwa yanzu sun sami amfani na Nicotinamide Riboside a cikin kewayon 1000 zuwa 2000 MG kowace rana amintacce don amfanin ɗan adam. Koyaya, tunda ana buƙatar ƙarin bincike mai mahimmanci a wannan yankin, masana'antun Nicotinamide Riboside suna ba da shawarar kiyaye yawan abincin NR a kowace rana a ƙarƙashin 250-300 MG kowace rana.

Kodayake Nicotinamide Riboside ko Nicotinamide Riboside Chloride amfani yana da aminci, zai iya haifar da sakamako masu illa kamar tashin zuciya, ciwon kai, rashin narkewar abinci, gajiya da gudawa. Idan ka sami ɗayan waɗannan alamun yayin ɗaukar ƙarin NR, kai tsaye ka shawarci likitanka. Bugu da ƙari, tun da babu cikakkiyar shaida game da tasirin Nicotinamide Riboside a kan mata masu ciki da masu shayarwa, wannan rukunin ya kamata su nisanci amfani da abubuwan haɗin Nicotinamide Riboside.

Nicotinamide Riboside ChlorideBenefits

Kafin mu tattauna game da amfanin Nicotinamide Riboside Chloride, yana da muhimmanci a fayyace cewa tunda Nicotinamide Riboside Chloride shine gishirin da ake samu daga Nicotinamide Riboside, amfanin Nicotinamide Riboside Chloride iri ɗaya ne da amfanin Nicotinamide Riboside.

Nicotinamide-Riboside-Chloride

Ot Nicotinamide Riboside Chloride na inganta tsufa cikin lafiya

NAD + wanda Nicotinamide Riboside Chloride ke kunnawa a cikin jiki yana kunna takamaiman enzymes masu alaƙa da tsufa mai lafiya. Suchaya daga cikin irin wannan enzyme shine sirtuins, wanda ke da alaƙa da ingantaccen rayuwa da rayuwa a cikin dabbobi. Nazarin ilimin kimiyya sun tabbatar da cewa sirtuins suna haɓaka ƙimar rayuwa da tsawon rai ta hanyar rage kumburi, haɓaka fa'idodin da ke tattare da ƙuntata kalori da kuma gyara DNA da ta lalace. NAD + wanda Nicotinamide Riboside Chloride ke kunnawa shima yana kunna Polymerases Poly waɗanda aka san su da gyaran DNA mai lalacewa. Bugu da ari, yawancin karatun kimiyya sun danganta ayyukan polymerases tare da ingantaccen rayuwa. (1)Conze, D., Brenner, C. & Kruger, Tsaro na CL da Tsarin Tsarin Lokaci

② Yana Rage Damar Samun Cutar Ciwon Zuciya

Tsufa kuma yana ƙara wa mutum damar kamuwa da cututtukan zuciya. Yayin da mutane suka fara tsufa, jijiyoyin jininsu na yin kauri da tsauri, wanda hakan ke haifar da hauhawar jini. Lokacin da karfin jini a cikin tasoshin ya karu, zuciya dole ne ta yi aiki sau biyu domin fitar da jini, wanda ke haifar da cututtukan zuciya daban-daban. NAD + wanda Nicotinamide Riboside Chloride ya bayar ya canza canje-canjen da suka shafi shekarun da ya haifar da jijiyoyin jini. Akwai wadatattun shaidun kimiyya don tabbatar da cewa Nicotinamide Adenine Dinucleotide ko NAD + ba kawai rage taurin jijiyoyin jini bane amma kuma yana daidaita karfin jini na systolic.

Ot Nicotinamide Riboside Chloride Shima Yana Ba da Kariya ga Kwayoyin Brain

Nicotinamide Riboside yana kare ƙwayoyin kwakwalwa. Wani binciken da aka gudanar akan beraye ya bayyana cewa NR wanda ya haifar da NAD + ya haɓaka samar da furotin alpha PGC-1 har zuwa 50%. Furotin PGC-1 na alpha yana taimakawa kare ƙwayoyin kwakwalwa daga gajiya da kuma inganta aikin mitochondrial. Saboda haka, amfani da NR a cikin mutane yana kariya daga cututtukan ƙwaƙwalwar da ke haifar da shekaru, kamar Alzheimer da Parkinson's. Wani binciken bincike na musamman yayi nazarin tasirin matakan NAD + akan mutanen da ke fama da cutar Parkinson. Binciken ya kammala cewa NAD + ya inganta aikin mitochondrial a cikin ƙwayoyin sel.

Nicotinamide-Riboside-Chloride

Sauran Mahimman Fa'idodi na Nicotinamide Riboside Chloride

Ban da fa'idodin da aka tattauna a sama, anan akwai ƙarin ƙarin fa'idodi masu alaƙa da Nikotinamide Riboside Chloride.

i.An san NR don haɓaka ƙarfin tsoka, aiki da jimiri sabili da haka, an haɗa amfani da NR tare da mafi kyawun wasan motsa jiki.

ii.Kamar yadda aka tattauna a sama, samarwar NR na NAD + yana gyara DNA kuma yana ba da kariya daga gajiya mai kumburi. Wannan, bi da bi, yana rage damar mutum na kamuwa da cutar kansa.

iii.Nazarin bincike yayi nazarin tasirin Nicotinamide Riboside akan metabolism a cikin mice. Nazarin ya kammala cewa NR ya karu da metabolism a cikin mice. Kodayake ana buƙatar ƙarin hujja na kimiyya game da wannan, yawancin masana kimiyya sunyi imani cewa Nicotinamide Riboside zai iya yin tasiri iri ɗaya akan ɗan adam sabili da haka, yakamata a taimaka tare da asarar nauyi.

Nicotinamide Riboside Chloride Sashi

Nazarin guda biyar da aka gudanar zuwa yanzu sun tabbatar da cewa Nicotinamide Riboside bashi da haɗari ga amfanin ɗan adam. Koyaya, waɗannan karatun sun tabbatar da lafiya Nicotinamide Riboside Chloridedosage iyakance ga dan Adam tsakanin 1,000 zuwa 2,000 a rana. Koyaya, dole ne a kiyaye cewa duk binciken da yayi nazarin amincin Nicotinamide Riboside yana da ƙanƙanin samfurin kaɗan kuma saboda haka, ana buƙatar ƙarin bincike a wannan yankin.

Babban mahimmancin Nicotinamide Riboside Chloride shine a samar da ainihin Nicotinamide Riboside Chloride ko Niagen ga jiki. Niagen ko NR yawanci ana samun su a cikin nau'i biyu: allunan da kawuna. Yawancin masana'antun kari na Nicotinamide Riboside sun haɗu da NR tare da sauran sinadarai, kamar Pterostilbene. A kowane hali, don zama lafiya, yawancin masana'antun kari suna ba da shawarar ci gaba da cin abincin yau da kullun na NR tsakanin 250 zuwa 300 MG kowace rana.

Inda zaka Sayi Nicotinamide Riboside Chloride Foda a Bulk?

Bukatar kayan abinci na Nicotinamide Riboside ya karu sosai a cikin 'yan shekarun da suka gabata, da farko saboda Nicotinamide Riboside yana da fa'idodi masu yawa. Idan kana neman ci gaba zuwa kasuwar abinci ta abinci ta Nikotinamide Riboside, abu na farko da yakamata ka yi shine ka sami kanka mai wadataccen mai siye da kayan masarufi. Ina zaka saya Nicotinamide Riboside Chloride foda a cikin girma? Amsar ita ce Cofttek.

Cofttek shine mai siyar da kayan albarkatun kasa wanda ya samo asali a cikin 2008 kuma a cikin kusan shekaru goma, kamfanin ya kafa kasancewar sa a kasashe da dama. Ban da samar da samfuran amintattu, kamfanin ya kuma mai da hankali sosai kan samar da ci gaba a fagen ilimin halittu, fasahar kimiyyar sinadarai da gwajin sinadarai. Kamfanin ya kuma kuduri aniyar gudanar da bincike mai inganci, wanda hakan ya ba shi fifikon sauran masu samar da kayayyaki a kasuwa. The Nicotinamide Riboside Chloride foda  wanda kamfanin ya bayar ya zo cikin rukuni na 25 kgs kuma za'a iya amincewa dashi don inganci. Bugu da ƙari, kamfanin yana da kyakkyawar tallace-tallace da ƙungiyar tallafawa abokin ciniki waɗanda zasu kula da duk buƙatunku da tambayoyinku a cikin lokaci-lokaci. Wannan, idan kuna son siyan Nicotinamide Riboside Chloride foda da yawa, aminta da Cofttek kawai ..

Labari na. Dr. Zeng

Mataki na ashirin da:

Dr. Zeng

Co-kafa, babban shugabancin kamfanin; PhD ta karɓa daga Jami'ar Fudan a cikin ilimin sunadarai. Fiye da shekaru tara na ƙwarewa a cikin ilimin sunadarai da ƙirar ƙirar ƙwayoyi; kusan takardun bincike 10 da aka buga a cikin mujallu masu iko, tare da lasisin mallakar Sinawa sama da biyar.

References

(1).Conze, D., Brenner, C. & Kruger, Tsaro na CL da Tsarin Mulki na Tsawon Tsaro na NIAGEN (Nicotinamide Riboside Chloride) a cikin Randomized, Double-Blind, Gwajin Clinical na Gwajin Kiwon Lafiya na Kiwan lafiya. Sci Rep9, 9772 (2019)

(2).Carlijn ME Remie, Kay HM Roumans, Michiel PB Moonen, Niels J Connell, Bas Havekes, Julian Mevenkamp, ​​Lucas Lindeboom, Vera HW de Wit, Tineke van de Weijer, Suzanne ABM Aarts, Esther Lutgens, Bauke V Schomakers, Hyung L Elfrink, Rubén Zapata-Pérez, Riekelt H Houtkooper, Johan Auwerx, Joris Hoeks, Vera B Schrauwen-Hinderling, Esther Phielix, Patrick Schrauwen, Nicotinamide riboside supplementation sun canza tsarin jiki da kuma kasusuwa na jijiya acetylcarnitine maida hankali ne akan lafiyayyun bil adama, Jaridar Amirka ta Cibiyar Nazarin Gudanar da Gina, Juzu'i 112, fitowa ta 2, Agusta 2020, Shafi na 413–426

(3) .Elhassan, YS, Kluckova, K., Fletcher, RS, Schmidt, MS, Garten, A., Doig, CL, Cartwright, DM, Oakey, L., Burley, CV, Jenkinson, N., Wilson, M., Lucas, S., Akerman, I., Seabright, A., Lai, YC, Tennant, DA, Nightingale, P., Wallis, GA, Manolopoulos, KN, Brenner, C.,… Lavery, GG (2019 ). Nicotinamide Riboside yana mentsaukaka Sarjin Humanan Adam da Ya tsufa NAD + Metabolome kuma Ya uaddamar da Rubutun Rubutun da Sa hannu na Anti-inflammatory. Rahoton bidiyo28(7), 1717-1728.e6.

(4).Nicotinamide riboside chloride foda

(5).Tafiya don gano egt.

(6).Oleoylethanolamide (oea) - sihiri ne na rayuwarka.

(7).Anandamide vs cbd: wanne ne ya fi dacewa da lafiyar ku? Duk abin da kuke buƙatar sani game da su!

(8).Duk abin da kuke buƙatar sani game da nicotinamide riboside chloride.

(9).Palmitoylethanolamide (fis): fa'idodi, sashi, amfani, kari.

(10).Manyan fa'idodin kiwon lafiya na 6 na resveratrol.

(11).Manyan fa'idodi guda 5 na shan phosphatidylserine (ps).

(12).Manyan fa'idodi guda 5 na shan pyrroloquinoline quinone (pqq).

(13).Mafi kyawun nootropic na alpha gpc.

(14).Mafi kyawun kariyar tsufa na nicotinamide mononucleotide (nmn).